สาวกะเหรี่ยงโดนรุมโทรม

(1/3) > >>

jomobile:
                      เป็นช่วงเวลาที่ผ่านมาเนินนานเท่าไรจำไม่ได้แล้ว  จำได้แต่ว่าเป็นช่วงที่ผมเป็นวัยรุ่น  มีโอกาสได้ไปเที่ยวเมืองกาญจน์ที่บ้านเพื่อน  อยู่ติดกับชายแดนประเทศพม่า ตกตอนเย็นมีหนังกลางแปลงและรำวงที่ลานหมู่บ้าน  เพื่อนเลยชวนผมไปดู ขณะดูหนังไปเพลินๆ ผมปวดฉี่ขึ้นมากะทันหัน  เลยบอกเพื่อนเดี๋ยวขอตัวไปฉี่แปป  ระหว่างเดินออกจากลานงาน  ข้างทางเต็มไปด้วยป่ารกไปหมด   ขณะนั้นไฟฟ้าตามไหล่ทางแทบไม่มี กำลังเดินอยู่ดีๆผมเซถลา  โดนวิ่งชนเต็มๆ ลุกขึ้นมองเห็นเด็กวัยรุ่นสามคน รุกรี้  รุกรน วิ่งหนีอะไรบางอย่างมาทางผม บางคนใส่เสื้อยังไม่ติดเม็ดกระดุมเลย  เขาวิ่งเลยไป ไม่เอ่ยคำขอโทษสักคำทั้งๆที่เป็นคนชนผม ผมได้แต่นึกด่าในใจ  ครั้นจะไปกระทืบสั่งสอนซะหน่อย  3  ต่อ  1  อย่าเลย เดินเลยไปหน่อยได้ที่เหมาะผมยืนฉี่ไปพลางๆ หู แว่วๆ ได้ยินเสียงคนโอดครวญคล้ายเจ็บปวด  ลองแหวกพงหญ้าไปดู  โอ้...แม่เจ้า   หญิงสาวร่างกาย แทบไม่มีเสื้อผ้าปิดกายร้องขอความช่วยเหลือ  ซ่วย  นู๋ ล่วย  เสียงเธอพูดไทยไม่ชัด ผมรู้ในทันทีว่าคงเป็นสาวพม่าแน่ๆ  นี่คงเป็นผลงานของวัยรุ่นสามคนที่วิ่งชนผมเมื่อกี๊แน่นอน  เห็นสภาพพลอยให้นึกสงสารจับใจ  ไม่น่ามาโดนรุมโทรมแบบนี้  สมองสั่งงานเฉียบพลันจะช่วยเธอยังไงดี  ต้องพาเธอไปแจ้งความก่อน  ผมรีบไปตามเพื่อนแล้วพาเธอไปที่โรงพัก  เล่นเอาเพื่อนผมอารมณ์เสียเพราะหนังกำลังสนุก

พอไปถึงโรงพัก  ร้อยเวร  เริ่มสอบสวน
           ร้อยเวร  :  พวกมันมีทั้งหมดกี่คนครับ
           หล่อน   :  สาม  คน  ข่ะ  (เธอตอบไม่ชัด)
           ร้อยเวร  :  เขาทำอะไรเธอไปมั่งหล่ะ  เขาทำกี่คน
           หล่อน   :  เขาทำนู๋ ทุกคน ข่ะ  ทั้งกอด  ทั้งหอม  แล้วก้ออย่างงั้นด้วยข่ะ
           ร้อยเวร  :  ทำไมหนูไม่ร้องหล่ะ
           หล่อน   :  เขาปิดปากนู๋ ข่ะ 
           ร้อยเวร  :   ทำไม ไม่ดิ้น  ขัดขืน  รีบร้องบอกให้คนช่วยหล่ะครับ
           หล่อน   :   ก้อ ๆๆๆๆๆ    หนูกะลัง  เพลิน  ข่ะ
          ร้อยเวร  :  อ้าว !!! นี่หนูสมยอมเขาเหรอ ?  แล้วมาแจ้งความทำไม ??
           หล่อน   :  ป่าว ข่ะ ไม่ได้มาแจ้งความ  นู๋มาเล่าให้ฟังเฉยๆ

ผม :  ????%%@@$$**%%%??? >:D >:D >:D >:D
           ไม่ถึง 5 นาที  ผมกับเพื่อนหายไปจากโรงพัก ณ.บัดดล

ปล.เป็นแค่เรื่องเล่าขำๆ นะครับ

Fa_UnRock:
 :-X :-X :-X :-X :-X นึกว่าเรื่องจะพลิกล็อค ...  :P

หมดตัว:
เกือบโดนไปด้วยแล้ว แหม๋ กำลังเพลิน เอิ้กๆๆๆๆๆ

`พีคุง:
เกือบแล้ว....อีกนิดเดียวเอง  :-X :-X :-X :P ;D ;D

aun23:
 8) ;D ;D ;D ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป