เรามาเปลี่ยนคำพูดแนว ๆกัน แทนของเดิมครับ(ทริกเล็ก ๆ)

(1/2) > >>

Raymans:
เริ่มเลยครับ   เครื่องต้องเจลเบลคแลล้วนะครับ
เข้า cydia ติดตั้ง Ifile ให้เรียบร้อย เสร็จแล้วก็เข้า ไปที่ไอไฟล์เพื่อเข้า system/Library/CoreServices/SpringBoard.app/Enlish Iproj/SpringBoard.strings

หาบันทัดที่เขียนว่า"AWAY_LOCK_LABEL เจอ คำว่า"SLIDE TO UNLOCK" ก็เปลี่ยนซะเป็นคำของเรา กด done save ออกจากโปรแกรมเลย ปิดเปิดน้องไอเรา ทีนึง   แค่นี้ก็เรียบร้อยครับ

ตู่@ฝาง:

เปลี่ยนเป็น "เขี่ยนู๋.เบาๆนะคะที่รัก" 555+

Raymans:
อ้างจาก: ตู่@ฝาง ที่ 12 พ.ย. 2010, 17:16:43

เปลี่ยนเป็น "เขี่ยนู๋.เบาๆนะคะที่รัก" 555+

เปลี่ยนว่างี้พี่ตู่" ดัน :แรง ๆเลยพี่  "  ;D :P

D®_GOD_Se®vice:
อ้างจาก: ตู่@ฝาง ที่ 12 พ.ย. 2010, 17:16:43

ถ้าไม่หื่น  คิดไม่ได้นะนี่

`พีคุง:
ว้าวววววววว  สุดยอดอีกแล้วววว ลุงเรย์ ต้องลองๆๆๆๆ  :-\ :-\ :-\ :-\

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป