ยอดบริจาค พี่ตี๋ xyz และมารู้จักตัวตนของพี่ตี๋ สำหรับสมาชิกที่ยังไม่รู้จักครับ

<< < (2/9) > >>

ทั่น art:
ถือโอกาศนี้ ลดพุงเลยพี่ :-\ :-\

PaciFic_FHM:
หน้าตาสดใสเหมือนเดิมเลยครับ ;) ;)

ขาว_CQ Mobile^พยับเมฆ35:
 :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\สู้ๆครับ O0 O0 O0 O0

อย่ายอมแพ้ Small | Large

teng..คนเดิม:
20.อ.ฤกษ์ วรจิต (อ. ดูฮวงจุ้ยชื่อดังเมืองไทย)อยากรู้จักบ้างครับ จะมาปรับฮวงจุ้ยที่ร้าน :-\

jd:
อ้างจาก: teng..คนเดิม ที่ 21 ก.พ. 2011, 13:41:12

20.อ.ฤกษ์ วรจิต (อ. ดูฮวงจุ้ยชื่อดังเมืองไทย)อยากรู้จักบ้างครับ จะมาปรับฮวงจุ้ยที่ร้าน :-\

แกไม่ค่อยมีเวลาว่างเท่าไหร่ รู้จักกันเป็นการส่วนตัว ตั้งแต่สมัยแกเป็นตำรวจสายสืบ
คนนี้เป็นคนดูฮวงจุ้ยร้านให้ผมเอง พอดีเมื่อวานนี้แกแวะมาหา เลยเล่าให้ฟังแกเลยช่วยเงินมาด้วยครับ

แต่หากจะเชิญท่านไปจริง ๆเดี๋ยวคุยกันหลังไมค์ครับพี่เท่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว