โปรแกรม Unlock Pattern,pass,gmail ... : Unlock_Android_EASY สไตล์ EASY

(1/3) > >>

mrkindaiji:
โปรแกรมปลดล็อค Passcode หน้าจอ , Pattern Lock , ติดล็อคหน้า Gmail       :)

DownLoad  :    Unlock_Android_EASY.exe

** เครื่องที่นำมาทดลอง CPU A10 - A13, Huawai CPU อะไรไม่รู้ แฟนไม่ให้แกะ .......    ;D

** ถ้าครั้งแรกไม่ผ่านลองซ้ำดูหลายๆทีขึ้นอยู่กับคอมที่ใช้ด้วยครับ

** ถ้า Unlock ได้สำเร็จข้อมูลอื่นๆในเครื่องจะยังอยู่เหมือนเดิม

** ใช้ได้กับเครื่องที่เปิด Debug Mode ไว้เท่านั้น

ปล.ถ้าโปรแกรมดำเนินการสำเร็จตัวเครื่อง Android จะ Reboot เปิดติดขึ้นมาใหม่

Ampmobile:
ขอบคุณมากคับ

fan.ram:
ขอบคุณมากคับ ทดลองแล้วครับใช้ได้ครับ a13  ติดหน้า gmail account

Tkmobile:
ขอเก็บไว้ก่อนครับถ้าลองแล้ว จะมาบอกนะครับ  ;)

D®_GOD_Se®vice:
สอสะระอุด  สุดยอดเลยพี่แบงค์เรา   :-\

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป