ไฟล์ + หน้าโปรแกรมศูนย์+ขั้นตอนการแฟลต i-mobile Zaa8

(1/2) > >>

OMAP®:
ไฟล์ + หน้าโปรแกรม i-mobile Zaa8

1. เปิด MultiPortFlashDownloadProject.exe
2. เลือก file--> Open Download Agent File เลือก MTK_AllInOne_DA.bin
3. เลือก Image Folder เลือกโฟลเดอร SW Zaa8 IMOBILE_L103
4. comport เลือก UART Buadrate 921600
5. คลิกถูกที่ Comport ที่ใช้งาน
6. กด Start

แฟลต i-mobile zaa8 ผ่านโปรแกรมศูนย์ DEWAV POWERED BY NOOM OMAP K-BOXGROUP

เสกโมบาย...สะเดา:
 ;[22];

ร้านขวัญเซอร์วิสโฟน หัวหิน:
พี่หนุ่มค๊าบ ผมโย ผมทำตามขึ้นตอนแล้วแต่เครื่องผมไม่ขึ้น port mtk ให้เห็นผมเลยไม่รู้ว่าจะเลือก port ไหนในตัวโปรแกรม เป็นเพราะอะไร ช่วยแนะแนวทางด้วยค๊าบ

หาไฟล์ ไดรเวอร์ของ cpu มันอย่างไรอ่ะครับ

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ พอดีน้องชายกลับมาทำให้พอดี  [y:] [y:] [y:] โง่ตั้งนาน 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป