ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ตารางคิวการสอนของเดือนพฤษภาคม 2554 อัพเดท  (Read 6239 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jd rap3gteam

ตารางที่จองคิวไว้แล้ว

ที่วงไว้สีแดงคือวันที่จองไว้แล้วครับ

รายละเอียดการอบรมครับ http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=17946.0

Offline Fa_UnRock

• Exclusive Support
  • Thank: 12454
งานเยอะจริงๆครับ  :) ร่ำรวยๆ ครับพี่เจ  :)

Offline อาร์ทบางพลี

• Super Moderator
  • Thank: 1975
ร่ำรวยครับพี่

Offline Room19

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 2111
ขอให้มีลุกศิษย์เต็มเมืองครับ

Offline mor_re

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 62
  • สู้เท่านั้น...สู้แล้วรวย
คนเขาจะรวยอะไรก็ฉุดไม่อยู่......555 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Offline เอ็มอิ๊งโฟน สุรินทร์

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 242
24 คิวผม กำลังหาทางไปอยู่ หาแผนที่อยู่ ผมจะเดินทางบ่ายๆ 23 นี้

Offline ช่างทวนโมบายโฟน

• Exclusive i-Phone
  • Thank: 445
วันที่  29  มีกี่คนแล้วคับ สนใจคับ..อยากหาคนแชร์..

วันที่  29  มีกี่คนแล้วคับ สนใจคับ..อยากหาคนแชร์..
29 ผมจำเป็นต้องขอเลื่อนน่ะครับ  พอดี 28 ต้องเดินทางไปงานแต่งสมาชิกที่ต่างจังหวัดกลัวกลับมาไม่ทันครับ

Offline วีโมบายท่าม่วง

• Training Team Rap3G
  • Thank: 19664
29 ผมจำเป็นต้องขอเลื่อนน่ะครับ  พอดี 28 ต้องเดินทางไปงานแต่งสมาชิกที่ต่างจังหวัดกลัวกลับมาไม่ทันครับ

เหมือนพวก สส. เลยอะ
จำหน่ายแผ่น เกมส์+โปรแกรม android พร้อมวิธีติดตั้ง ชุด 1 และ 2
ติดต่อ v_tm1@hotmail.com Tel 087-6725572

Offline e20vrt( ไพรัช อ่างทอง )

• Exclusive Support
  • Thank: 1641
เบอร์ไรครับ อิอิ

เบอร์ไรครับ อิอิ
เบอร์ 99 ครับ หากผมเป็นนายก ผมจะไม่ให้มีการไล่จับร้านมือถือแน่นอน อิอิ