ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: การอบรมซอฟท์แวร์ iPhone ตารางคิวการสอน อัพเดทล่าสุด  (Read 278384 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jd rap3gteam

วันที่ 24 กับ 26 มีจองเข้ามาวันนี้แล้วนะครับ

Offline chalong

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 43
พี่เจครับ เรียนคอร์สละกี่วัน เรียนที่ใหน เพราะอยู่ไกลจะได้เตรียมตัวครับ

พี่เจครับ เรียนคอร์สละกี่วัน เรียนที่ใหน เพราะอยู่ไกลจะได้เตรียมตัวครับ
เรียนที่เมืองทองธานีครับ เรียน 1 วันเต็ม ๆ 10 - 12 ชั่วโมงครับ

Offline vpmobile

• Exclusive Support
  • Thank: 223
  • สังคมจะดีได้เพราะคนในสังคม ไม่เอาเปรียบกันและกัน
จะต้องไปไห้ได้สักวันครับ..เรียนคนเดียวเท่าไหร่ครับ (ศิษย์เก่าเรียนมาแล้ว 2 ครั้งที่วีเทรน....อิอิ)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  

จะต้องไปไห้ได้สักวันครับ..เรียนคนเดียวเท่าไหร่ครับ (ศิษย์เก่าเรียนมาแล้ว 2 ครั้งที่วีเทรน....อิอิ)
ศิษย์เก่า 1500 บาทครับผม

Offline suchat50

• Thank: 20
อาจารย์เปิดห้องใหม่แล้วหรือครับ ขอให้เฮง ๆๆๆ ครับ ลูกมีงานทำก็เพราะอาจารย์ ขอบคุณครับ

อาจารย์เปิดห้องใหม่แล้วหรือครับ ขอให้เฮง ๆๆๆ ครับ ลูกมีงานทำก็เพราะอาจารย์ ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับพี่ ว่าง ๆก็แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้นะครับ

Offline ทั่น art

• Rap3g Gold
  • Thank: 5516
แจ่มครับ แบบนี้ต้องจับหลุ่มไปแล้วหละ  อิอิ 3คน

Offline ปลาร้าน้อย

• Rap3g member
  • Thank: 486
ถ้าสมาชิกใหม่เท่าไรครับท่านพี่เจ :) :) :) :) :)
ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ล้วนไม่เทียง

http://www.luangta.com/

Offline e20vrt( ไพรัช อ่างทอง )

• Exclusive Support
  • Thank: 1641
ขออนุญาติตอบแทนครับ พอดีวันนี้พี่เจสอนพร้อมกัน 6 คน คงไม่ค่อยมีเวลาตอบครับ

1 ท่าน       2500 บาท
2 ท่าน ๆละ  2000 บาท
3 ท่านขึ้นไป ท่านละ 1800 บาท

Offline PaciFic_FHM

• Assis Admin Rap3g
  • Thank: 5309

;[21]; ;[21]; ร้ า น จั ส มิ น โ ฟ น;[21]; ;[21];

วันนี้ (6/6/11) จบเที่ยงคืน สมาชิกจากขอนแก่นครับ จัดหนัก  ;D

สมาชิกจากคอร์ส เมษายน ครับ พี่ต๋อย จากสะพานควาย

ยินดีกับสมาชิกจาก สุโขทัย ด้วยครับ มาอบรมวันที่ 30 พ.ค. ถึงวันนี้ 7 มิ.ย. โทรมาบอกว่า ได้ทุนคืนแล้ว 10,000 บาท สำหรับค่าเรียน

7 วัน ทำ iPhone กับ BB ทำยังไงเนี่ย 10,000 บาท สุดยอดครับ  :-\

Offline Weerachart.u

ยินดีกับสมาชิกจาก สุโขทัย ด้วยครับ มาอบรมวันที่ 30 พ.ค. ถึงวันนี้ 7 มิ.ย. โทรมาบอกว่า ได้ทุนคืนแล้ว 10,000 บาท สำหรับค่าเรียน

7 วัน ทำ iPhone กับ BB ทำยังไงเนี่ย 10,000 บาท สุดยอดครับ  :-\

อิจฉาจัง :-\
1500 Miles We On Duty.

Offline manoj

• Thank: 98
ไปเรียนระพอจามี ไอโฟน4 ติดไม้ติดมือราคาลูกศิษย์บ้างไหมคับจาเอากลับมาลองวิชาต่อครับ พี่Jd  :D

Offline jedayjedi

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 0
พอจะมี ราคาคนตกงานไหมครับ สนใจมากเลย

ไปเรียนระพอจามี ไอโฟน4 ติดไม้ติดมือราคาลูกศิษย์บ้างไหมคับจาเอากลับมาลองวิชาต่อครับ พี่Jd  :D
จะฝึกมือให้ใช้ 3Gs ครับ

พอจะมี ราคาคนตกงานไหมครับ สนใจมากเลย
ราคานี้สร้างรายได้แล้วครับ

Offline jidja55

• Thank: 112
ทามไมหน้าคนเรียนดูไม่ได้เลยดูหน้าอาจารย์สิยังยิ้มแช่งอยู่เลยหุหุ

Offline phraewa

• Thank: 3
พี่เจค่ะ..ไม่ทราบว่าสอนแถวไหนค่ะ...กำลังจะไปเรียนค่ะ..ช่วยบอกด้วยน่ะค่ะ

Offline Wichai.

• Thank: 2303
พี่เจค่ะ..ไม่ทราบว่าสอนแถวไหนค่ะ...กำลังจะไปเรียนค่ะ..ช่วยบอกด้วยน่ะค่ะ

ขออณุญาต  ตอบแทนนะครับ

ร้านพี่เจ  อยู่ เมืองทองธานี  ครับ

เบอร์ 08-5555 1593

โทร นัด วัน เวลา ที่สะดวก ได้เลย ครับ

วันนี้จบเร็วมาก แค่ 19.30 น. จบหลักสูตรแล้วครับ  8)

ขออณุญาต  ตอบแทนนะครับ

ร้านพี่เจ  อยู่ เมืองทองธานี  ครับ

เบอร์ 08-5555 1593

โทร นัด วัน เวลา ที่สะดวก ได้เลย ครับ
ตามท่าน Wichai. ว่าเลยครับ หรืออีกเบอร์ 084-1549797 ติดต่อเรื่องเรียนได้เลยครับ

Offline cha n

• Thank: 16