ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: การอบรมซอฟท์แวร์ iPhone ตารางคิวการสอน อัพเดทล่าสุด  (Read 280508 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nathanoph

• Exclusive Support
  • Thank: 104
พึ่งไปเรียนมาหมาดๆครับ ทำให้คนที่โง๊ โง่ฉลาดขึ้นมาอีกหน่อย ในเรื่องไอโฟน
ต้องขอบคุณมากๆครับ สอนเข้าใจดีครับถึงแม้คนไม่รู้อะไรเลยจนเริ่มพอเข้าใจ
ที่เหลือก็กลับไปทบทวน และก็จำๆๆๆ ว่าแต่คุณเจครับ วันนี้ท่าจะมึนกันทั้งคู่
แผ่นโปรแกรมผมยังไม่ได้เลยอ่ะครับ เดินออกร้านไปแบบมึนๆหลังจาก อบรมเสร็จพร้อมกับใบประกาศ
พึ่งมาคิดได้ว่าน่าจะชักภาพไว้สักใบ 555 ว่าแต่มาพักบ้านญาติ ตัว Itune ใช้ได้ปกติดีนะครับ
แหมอยู่ต่อหน้าอาจารย์เนี่ยมันไม่ทำงานเฉย
ขอบคุณ สำหรับ มิตรภาพ ณ ที่ นี่ www.rap3g.com, www.k-boxteam, www.wintesla2003

ขอบคุณอาจารย์กฤษต์ ที่ให้คำแนะนำสำหรับการเริ่มต้นเรื่องกล่องแฟรช

ขอบคุณ คุณ JD คุณอาจารย์ท่านแรก ที่ สอนเรื่องIphone ช่วยให้คน ที่ไม่รู้เรื่อง Iphone เลยแม้จะอ่านในเนตหลายรอบ ก็ไม่เข้าใจ (android เข้าใจง่ายกว่าเยอะ) จากคนที่โง๊โง่ กลายเป็นคนโง่ (เพราะยังมีเรื่องที่ต้องเข้าใจอีกแยะ)

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่คอยเข้ามาตอบ

Offline หนึ่ง

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 231
 ผมจองแล้วครับ วันที่ 20-02-56 จะไปเอาความรู้กลับมาไห้ได้ครับ

Offline cyber_rap3g

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 5
อยากไปเรียนด้วยเหมือนกันครับ javascript:void(0);javascript:void(0);javascript:void(0);javascript:void(0);

noommotem

• Guest
อยากไปเรียนด้วยเหมือนกันครับ javascript:void(0);javascript:void(0);javascript:void(0);javascript:void(0);
ติดต่อทางadminได้เลยครับ

http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=17946.0

Offline DEMONMAN

• Thank: 52
รบกวนเช็ค ของเดือนเมษายนที่ครับว่าว่างวันไหนบ้าง :P

Offline jd rap3gteam

ดูปฏิทินที่หน้าแรกของกระทู้ได้เลยครับ

เมื้อกี้ไปผิด รบกวน อ. จัดมาเลยครับ 1วัน เมษานี้เลยครับวันไหนว่างเอาผมลงเสียบเลยครับ ผมว่าง ตลอด

ขอบคุณครับ O0

เมื้อกี้ไปผิด รบกวน อ. จัดมาเลยครับ 1วัน เมษานี้เลยครับวันไหนว่างเอาผมลงเสียบเลยครับ ผมว่าง ตลอด

พอดีดูไม่ค่อยเป็นครับขอโทษที่ครับ

ติดต่อจองเรื่องวันได้ที่เบอร์ 084-1549797 คุณเจี๊ยบ ได้เลยครับผม
พอดีดูไม่ค่อยเป็นครับขอโทษที่ครับ

Offline ekkaphone

• Thank: 1345
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายกัน เอาซะหน่อยครับ  ;D

ผมว่ารูปนี้อาจารย์อ้วนไปนะครับ...555สงสัยล่ำซ่ำตามอายุ..อิอิ
กินให้น้อยกว่าคนอื่น นอนให้น้อยกว่าคนอื่น สักวันคงรวย

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายกัน เอาซะหน่อยครับ  ;D

ตอนนี้กำลังลดหุ่นแล้วครับ 3 อาทิตย์ ลงมา 1 ขีด -_-"
ผมว่ารูปนี้อาจารย์อ้วนไปนะครับ...555สงสัยล่ำซ่ำตามอายุ..อิอิ

กลับถึงบ้านแล้วครับ ขออนุญาติโพสสักหน่อย ไปอบรม มารู้สืกได้เลย ว่าถ้าวันนี้ผมไม่ไป ผมคงเป็นคนที่โง่มากมาย

เอาแค่ว่าได้พูดคุยกับ อ.เจ ก็คุ้มค่าแล้วครับ ยังไม่พูดถึง เรื่องเรียน ก็เกินคุ้มแล้วครับ ขอบคุณอ.เจ ครับที่หยิบยื่นสิ่งดีๆให้

ว่างๆผมจะซื้อข้าวหลาม ไปทดแทน ครับ อิอิ ขอบคุณอีกที่ครับ

รชิษฐ์(หนึ่ง,เบน ร้านApp&com)

เปิดจองของเดือนมกราคมแล้วนะครับ แล้วจะรู้ว่าการป้องกัน Find My iPhone ไม่ได้ง่ายอย่างที่คุณคิด

Offline goeibird

• Thank: 0
 ใครเรียนแล้ว บอก ได้คำเดียว เข้าใจถึงแก่นแน่นอน ทำให้เรามืออาชีพมากขึ้นจิงๆ

Offline ภูไท บ้านหนองห้าง

• Exclusive i-Phone
  • Thank: 276

ค่าเรียนเท่าไรครับ

ดูรายละเอียดได้จากหน้ากระทู้เลยครับว่าต้องการเรียนแบบไหนบ้าง

Offline parkay

• Rap3g New
  • *
สนใจครับท่านเจ เดวหาเพื่อนก่อน ท่านตู่ว่างปะ เป็นเพื่อนหน่อยครับท่าน

Offline joop_s

• Thank: 14

Offline shallowsleep

• Exclusive i-Phone
โทษนะครับ ผมอยากเรียนเกี่ยวกับการซ่อม Hardware เช่น เครื่องตกน้ำ เปลี่ยนจอแตก อะไรพวกนี้
ไม่รู้ว่าพอจะมีสอนเน้นๆ ตรงนี้อย่างเดียวไหมครับ
hardware ผมไม่ค่อยได้แตะเลย อยากเรียนรู้ตรงนี้ เรื่องการใช้เครื่องมือต่างๆ ด้วยน่ะครับ

โทษนะครับ ผมอยากเรียนเกี่ยวกับการซ่อม Hardware เช่น เครื่องตกน้ำ เปลี่ยนจอแตก อะไรพวกนี้
ไม่รู้ว่าพอจะมีสอนเน้นๆ ตรงนี้อย่างเดียวไหมครับ
hardware ผมไม่ค่อยได้แตะเลย อยากเรียนรู้ตรงนี้ เรื่องการใช้เครื่องมือต่างๆ ด้วยน่ะครับ
จัดตรงนี้เลยครับ
http://www.k-boxteam.com/forum/index.php?topic=38464.0

Offline sakhorn

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 2
อยากเรียนด้วยครับ

Offline พรหมธนวัฑ phone

• Rap3g New
  • *
รบกวนขอรอมแฟลช true smart 4g 5.5 หน่อยครับ