ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: การอบรมซอฟท์แวร์ iPhone ตารางคิวการสอน อัพเดทล่าสุด  (Read 278382 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jd rap3gteam

เริื่มดึกแล้ววันนี้ ไม่เข้มข้นเราไม่นอน  ;D

Offline วีโมบายท่าม่วง

• Training Team Rap3G
  • Thank: 19664
เปิดแอร์ข้างๆให้น้องรึเปล่า เดี๋ยวน้องเค้าร้อนนะ
จำหน่ายแผ่น เกมส์+โปรแกรม android พร้อมวิธีติดตั้ง ชุด 1 และ 2
ติดต่อ v_tm1@hotmail.com Tel 087-6725572

noommotem

• Guest
เลิกดึกจนชินแล้วมั้งเนี้ยพี่เจ วันนี้จะเลิกกี่โมงดีเนี้ย ;D ;D ;D ;D ;D

เลิกดึกจนชินแล้วมั้งเนี้ยพี่เจ วันนี้จะเลิกกี่โมงดีเนี้ย ;D ;D ;D ;D ;D
จบที่ 23.45 น. ครับ ;D ;D ;D

เปิดแอร์ข้างๆให้น้องรึเปล่า เดี๋ยวน้องเค้าร้อนนะ
สงสัยลืม  :-X :-X :-X

ตอนนี้มีการปรับเปลี่ยนรูปแบบการสอนใหม่แล้วครับ เนื้อหาเน้น ๆเหมือนเดิม แต่อาจจบเร็วขึ้นครับ
ลองดูวันพรุ่งนี้ (20/6/11) เป็นวันทดลองเปลี่ยนแนวการสอนให้ใหม่ เผื่อบางท่านที่มากันไกล
แล้วไม่ต้องการกลับดึกเกินไปครับ ผมเจาะตัวเน้น ๆ เอาแบบที่กลับไปทำแล้วเจอแน่ ๆให้เลยครับ

Offline nuttakhan

• Exclusive Support
  • Thank: 128
ไม่มีพื้น การทำโปรแกรม เกื่ยวกับไอโฟน หรือแบคเบอรี่เลย พอจะเรียนได้มั้ยครับพี่เจ

ไม่มีพื้น การทำโปรแกรม เกื่ยวกับไอโฟน หรือแบคเบอรี่เลย พอจะเรียนได้มั้ยครับพี่เจ
ได้ครับ สอนตั้งแต่พื้นเลยครับ

สอนเปลี่ยนปุ่มโฮม ใช้ฮอทแอร์เป่าทัชออกไม่มีเสียหายครับ  ;D

Offline nuttakhan

• Exclusive Support
  • Thank: 128
จัดคิวตัวเองเสร็จไปแน่นอนครับ อยู่แถวบางแคเองครับ ไม่ทราบว่าร้านพี่เจ อยู่แคปปิตอลรึเปล่าครับ

Offline วีโมบายท่าม่วง

• Training Team Rap3G
  • Thank: 19664
จัดคิวตัวเองเสร็จไปแน่นอนครับ อยู่แถวบางแคเองครับ ไม่ทราบว่าร้านพี่เจ อยู่แคปปิตอลรึเปล่าครับ

ตอบแทนนะครับ อยู่ เมืองทองบริเวณศูนย์อาหาร โซนเรือนกระจกครับ
จำหน่ายแผ่น เกมส์+โปรแกรม android พร้อมวิธีติดตั้ง ชุด 1 และ 2
ติดต่อ v_tm1@hotmail.com Tel 087-6725572

Offline ton_lomsak

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 29
เรียนแล้วสุดยอดเลยครับ เทคนิคประสบการณ์ + ความรู้ของพี่เจ ที่มาถ่ายทอดให้ดีมากๆเลยครับ รู้สึกเรียนแล้วคุ้มค่ามากๆ ไม่มีผิดหวังครับ

ขอบคุณสำหรับความรู้และความเป็นกันเองครับ

เรียนแล้วสุดยอดเลยครับ เทคนิคประสบการณ์ + ความรู้ของพี่เจ ที่มาถ่ายทอดให้ดีมากๆเลยครับ รู้สึกเรียนแล้วคุ้มค่ามากๆ ไม่มีผิดหวังครับ

ขอบคุณสำหรับความรู้และความเป็นกันเองครับ
ขอบคุณครับ
O0 O0 O0 O0

วันที่ 23/6/2011 พี่nayhua และพี่ manoj มากันไกลเลยครับ

Offline rally

• Thank: 10
วันนี้ไปอบรมกับพี่เจมาดีครับได้อะไรใหม่ๆและเท็คนิคดีๆมากมายเลยขอบคุณนะครับพี่เจ (กลับถึงบ้านแล้วครับ)

วันที่ 25/6/2011 2 ท่่าน จบไม่ดึกครับ 21.30

วันนี้ไปอบรมกับพี่เจมาดีครับได้อะไรใหม่ๆและเท็คนิคดีๆมากมายเลยขอบคุณนะครับพี่เจ (กลับถึงบ้านแล้วครับ)
ติดขัดปัญหาโทรสอบถามได้นะครับ

วันนี้จบแค่ 18.00 น. เป๊ะ ๆเลยครับ

Offline kong_np3

• Thank: 14
น่าสนใจครับ กำลังหาสมาชิกไปด้วยกันอยู่ครับ  แถมเสื้อด้วยมั้ยครับ สวยดีครับ
ร้านพลอยมือถือ อ.ยางชุมน้อย จ.ศรีสะเกษ
รับซ่อม ไอโฟน BB แท๊บเล็ต โดยช่างคอง 0879587703 ครับ

น่าสนใจครับ กำลังหาสมาชิกไปด้วยกันอยู่ครับ  แถมเสื้อด้วยมั้ยครับ สวยดีครับ
เสื้อไม่มีแถมครับ ตอนนี้ก็แทบไม่มีจะใส่แล้ว  ;D ;D ;D