ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ช่่วยด้วยคับ vivo y28 ของผมเปิดไม่ติด  (Read 916 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Topfe

• Rap3g Extra
  • **
  • Thank: 11
ช่่วยด้วยคับพี่ๆ vivo y28 ของผมเปิดไม่ติด กดNoกินกระแส0.04ปล่อยแล้วดับ ลองแฟรชแล้วไม่เข้า,ไม่ดีเท็คอะไรเลยคับ ช่วยวิเคราะอาการเสียด้วยคับตอนนี้ถอดemmcออกมาเช็คเเล้วปกติดีไม่เสียหายอะไร ยกICเพาเวอร์ออกมาบอลขาแล้ววางใหม่ก็ยังเหมือนเดิม :P :-X(เล่นมาจนเหนื่อยหลายวันแล้ว)