ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ขอลายวงจร true smart tab 4g m1 ด้วยครับ  (Read 835 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zeroboyd

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 0
ลายวงจรชาร์จ ลองค้นแล้วไม่เจอในเว็บ  ขอบคุณครับ

Offline Weerachart.u

ขอรูปตูดชาร์จด้วยครับ จะไล่ลายให้ครับ
1500 Miles We On Duty.

Offline nakin02

• Rap3g New
  • *
ตามด้วยคนครับ เคสเดียวกันเลยครับ ตูดชาร์จลายปริ๊นขาดเลยครับ ไม่ทราบเจ้าของกระทู้ได้หรือยังครับถ้ายัง ถ้าได้แล้วรบกวนอนุเคราะห์ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองดูครับ

• Rap3g New
  • *
ขอบคุณมากๆเลยครับ เดี๋ยวเย็นจะลองดูครับ ได้ หรือไม่ได้จะแจ้งนะครับ เผื่อจะได้เป็นแนวทางให้ท่านอื่นๆด้วยครับ

• Rap3g New
  • *
ขอบคุณแอดมากๆเลยครับ ผ่านด้วยดีครับ ชาร์เข้าเรียบร้อยครับ คงเหลือแต่การส่งถ่ายดาต้า ข้อมูลครับทีนี้(ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปแอดพอจะแนะนำอีกครั้งได้ไหมครับ) แต่ถ้าแอดไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวผมค่อยๆลองเอาครับ แค่นี้ก็ซึ้งในความช่วยเหลือมากแล้วครับ

ลองดูครับ

Offline abbabb3339

• Rap3g Super
  • Thank: 179