ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ASUS Z00UD ...restart...  (Read 64 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline KhawOaTTy

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 3
ASUS Z00UD ...restart...
« on: 13 Nov 2018, 22:09:30 »
เคยเจอมา 1 ตัวละครับสำหรับอาการ restart เครื่องเอง ตัวนี้ตัวที่ 2
ลองแฟลชรอมทั้งสองเครื่องแล้วไม่หาย มีท่านนึงเคยแนะนำว่าลองเช็คปุ่ม
Power แต่ลองเปลี่ยนปุ่ม power แล้ว เครื่องก็รีสตาร์ทเหมือนเดิม

พอจะชี้จุดได้มั้ยครับว่าเป็นที่ hardware หรือ software

ขอบคุณครับ