ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ขอแนวทาง SM-J701F/DS ในเมนู ทางเลือกผู้พัฒนา ไม่มี เมนู ปลดล็อก OEM ทำไงดีครับ  (Read 106 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline teerawat_2008

• Exclusive Support
  • Thank: 1
ขอแนวทาง SM-J701F/DS ในเมนู ทางเลือกผู้พัฒนา  ไม่มี เมนู ปลดล็อก OEM ทำไงดีครับ
ใครพอรู้วิธีแก้ช่วยตอบด้วยครับ  ขอบคุณครับ งมมาหลายวันล่ะครับ

Offline Weerachart.u

1500 Miles We On Duty.

Offline teerawat_2008

• Exclusive Support
  • Thank: 1
เปลี่ยนจอ เทียมแล้ว ทัสกรีนไม่ได้ครับ

Offline Weerachart.u

1500 Miles We On Duty.