ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: เข้าโปรแกรมไม่ได้ครับ  (Read 2336 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ขาว_CQ Mobile^พยับเมฆ35

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 8705
กดเข้าโปรแกมแล้วขึ้นแบบนี้

กดOKแล้วขึ้น

เคยเข้าไปเล่นแล้ว ก่อนหน้าก็ปกติครับ :Pตอนนี้เป็นแบบนี้ แก้ไขยังไงครับ หรือว่าจะถอนออกแล้วติดตั้งใหม่
แล้วจะลบตรงจุดไหน

:) :) :)แนะนำด้วยครับ

จิตใจก็เหมือนกับน้ำ ถ้าขุ่นมัวก็ยากที่จะมองเห็น

Offline Fa_UnRock

• Exclusive Support
  • Thank: 12454
น่าจะติดที่ไม่ได้ crack หรือเปล่าครับ ลองลบแล้วลงใหม่ดู สักครู่จะทำวิธีลงมาให้ครับ  :)

1. Uninstall โปรแกรม SAM ตัวเก่าออกก่อนนะครับ แล้วเข้าไปโหลด http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=3586.0 ที่พี่ตี๋โพสไว้
   เอาเวอร์ชั่น 4.2.2 นะครับ จะมีตัว crack มาให้ จะได้ไม่หมดอายุ ใช้กันยาวๆ  :)
2. พอลบแล้ว พอลงเสร็จ(ซึ่งผมว่าอ้ายขาวน่าจะลงได้แล้ว ) คลิก ไอค่อน SAM Broadcaster v 4.2.2 (Crack)
    แล้ว กดที่ปุ่ม PATCH เืลือก YES เพื่อไปวาง crack โดยไปที่ๆลงโปรแกรม SAM ไว้ แล้วกดเลือกไฟล์ชื่อ SAMBC.exe ถ้าลงตามขึ้นตอนจะอยู่ที่ C:\Program Files\SpacialAudio\SAM2
    ขั้นตอน crack ก็เสร็จสิ้นแล้ว ปิดตัว crack ได้เลย
3. เรียบร้อย ใช้กันยาวๆ ติดขัดตรงไหน เด่วมาเพิ่มเติมให้ครับ  :)

Offline ขาว_CQ Mobile^พยับเมฆ35

ขอบคุณครับ ฝา ได้แล้วครับ

จิตใจก็เหมือนกับน้ำ ถ้าขุ่นมัวก็ยากที่จะมองเห็น

เมนู เอฟเฟ็ค หายครับ :i(

Offline Fa_UnRock

• Exclusive Support
  • Thank: 12454
เลือกที่เมนู window อยู่ในหมวดหมู่ด้านบนของหน้าโปรแกรม SAM
แล้ว ติ๊กถูกที่ Sound FX เท่านี้ก็กลับมาพร้อมใช้งานแล้วครับอ้าย  :) :) :)

Server IP: 202.162.77.18
port = 8120 Password = iamdjrap3g