ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: สำหรับท่านที่สนใจสมัครเป็นดีเจ RAP3G โหลดโปรแกรมไปเล่นดูก่อนครับ  (Read 8337 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xyz

• Webmaster
  • Thank: 21762
    • RAP3G.COM(R3)
ดาวน์โหลดโปรแกรม SAM Broadcaster เวอร์ชั่นล่าสุดที่นี่ http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=3586

การติดตั้ง

การติดตั้งและตั้งค่า

ลูกเล่นต่างๆ

โหลดไปเล่นที่เครื่องตัวเองได้ ลองศึกษาดูนะครับถ้าคิดว่าไหวเชิญสมัครเป็นดีเจกับเรา  :-\

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

Offline xyz

• Webmaster

ก่อนออกอากาศเปลี่ยนชื่อตรงนี้ด้วยครับ จะได้ทราบว่าใครเป็นดีเจ  ^-^

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

Offline ^นู๋รี่ค่ะ^

• Rap3g Girl
  • Thank: 700
  • Cherry Love ♥♥♥
สนจัยค่ะ

แต่ไม่มีเวลาว่างที่แน่นอน

กัวทำได้ไม่เต็มที่ค่ะ
<<<<<<<<<<<จงให้อภัยกับทุกๆคนถึงแม้จะทำให้เราเสียจัย...สักวันความเสียจัยนั้นจะย้อนกลับไปหาเค้าเอง>>>>>>>>>>>

Offline เพ็ญ

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 911
  • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก

Offline xyz

• Webmaster
สนจัยค่ะ

แต่ไม่มีเวลาว่างที่แน่นอน

กัวทำได้ไม่เต็มที่ค่ะ

ไม่เป็นไรครับ ว่างเมื่อเมื่อไหร่ก็เคาะมา ช่วยๆกันครับสนุกดี  :-\ :-\ :-\

Offline D®_GOD_Se®vice

• Training Team Rap3G
  • Thank: 31760
  • ไม่มีใครรู้ตั้งแต่เกิดพยายามเข้าเถิดหากเราอยากรู้
    • www.rap3g.com
กะลังฝึกซ้อมครับ  แล้วจะหาโอกาสลงสนามจริง  ;D
We want to make the difference.

Offline gongtupp

• Thank: 70
ว่างๆ ขอผมลอง มั่ง นะครับ ฉนใจ อ่ะ

Offline xyz

• Webmaster
ว่างๆ ขอผมลอง มั่ง นะครับ ฉนใจ อ่ะ

ลองโหลดโปรแกรมไปเล่นก่อนครับ เปิดรับสมัครเมื่อไหร่จะแจ้งอีกครั้ง

• ไม่มีใครรู้ตั้งแต่เกิดพยายามเข้าเถิดหากเราอยากรู้
ขออนุญาติปักหมุดนะครับ  เด๋วโปรแกรมหาย  ผมยิ่งถูกฉโลกกมับไวรัสอยู่ด้วย  ฮือๆๆๆ
We want to make the difference.

Offline ทั่น art

• Rap3g Gold
  • Thank: 5516

ขอลองหน่อยนะฝันมานานแล้ว

รีบๆเข้าไปลองเลย  พักนี้ดีเจไม่ค่อยว่างกัน  ช่วยๆกันเข้าไปสร้างสีสันต์กันครับ

Offline ideaphone

• Exclusive i-Phone
  • Thank: 1046
  • ไอเดียโมบายเซอร์วิส..ครับ
    • http://ideamobileservice.blogspot.com/
มีวิธีเล่นชัดเจนเปล่าครับ..เอาแบบดูทีเดียว แหล่มเลยย จัดให้หน่อยย

ซ่อมแค่พอมี พอกิน พอเก็บ ก็พอใจแล้ว พอเพียงและเพียงพอ

Offline ขาว_CQ Mobile^พยับเมฆ35

• Thank: 8705
ตอนนี้โหลโปรแกรมไม่ได้ครับ :)อยากลองเล่นดูเผื่อดัง :cheesy:
ขอโปรแกรมด้วยครับ :) :) :)

จิตใจก็เหมือนกับน้ำ ถ้าขุ่นมัวก็ยากที่จะมองเห็น

Offline gamebb

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 2

Offline ลมลมแล้งแล้ง

• Rap3g Customer
  • Thank: 2489
เลขบัญชี ปราณี  มุ่งลือ ธนาคารกรุงศีร 026-1585-013

วิชาญ  มุ่งลือ
ที่อยู่ 174 ม.3 ต.โคกปรง อ.วิเชียรบุรี จเพชรบูรณ์ 67130
059-926664.081-0364458.0817856908.0875745925

Offline Fa_UnRock

• Exclusive Support
  • Thank: 12454
อยากสมัครเป็นดีเจบ้าง

เตรียมตัวให้พร้อมครับ เด่วจะโยนไมค์ไปให้ครับพี่เหน่ง   :) :) :)

Offline nod32

• Super Moderator
  • Thank: 5777
ผมดีเจ แคมฟอกเก่าครับตอนนี้วางมือแระ  ;D ;D ;D O0

[flash=200,200]ยินดีตอนรับสู่ rap3g ครับท่าน<you/>

Offline ขาว_CQ Mobile^พยับเมฆ35

• Thank: 8705
ผมดีเจ แคมฟอกเก่าครับตอนนี้วางมือแระ  ;D ;D ;D O0
ดีเลย ไปอบรมฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยครับ

จิตใจก็เหมือนกับน้ำ ถ้าขุ่นมัวก็ยากที่จะมองเห็น

Offline damrongpon-208

• damrongpon-208
  • Exclusive i-Phone
  • Thank: 10
  • มิตรภาพเหนือกาลเวลา.....
    • www.hotmail.com
kpp-kml

Offline 7one011

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 6
    • siamitnetwork
สนใจ ช่วย ครับ ไม่ทราบว่า มีตารางว่าง ไหม? คับ

ผม เรียน โรงเรียนช่างมาก่อน คับ sam เครื่องเสียง ผม มือโปร ครับ
ต่อ นี้ เป็น เหลี้ยง รุ่น น้อง อยู่ ครับ

ตารางว่างไม่ว่าง ยังไง MP ส่ง ไอพี กับ พอร์ด มา ครับ
 ขอบคุณ ครับ   วา่ง ๆๆ อยู่ คับ