ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ขอบคุณทุกท่าน ตอนนี้มีดีเจ 9 ท่านแล้วครับขอปิดรับสมัครชั่วคราว  (Read 1307 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xyz

• Webmaster
  • Thank: 21762
    • RAP3G.COM(R3)
น่ายินดีเป็นอย่างยิ่งที่เพื่อนๆสละเวลามาร่วมสร้างสรรค์ความบันเทิงกันครับ
รายชื่อดีเจ
1. xyz
2. jd
3. CLINIC_MOBILE^
4. BRABUSz
5. Dr_GOD
6. kaew_sr
7. chai
8. teng (รอทดสอบออกอากาศ)
9. หัวโต (รอทดสอบออกอากาศ)

เหลืออีก 2 ท่านที่รอทดสอบออกอากาศ ถ้าผ่านก็คงได้ฟังเสียงกันเร็วๆนี้ครับ ช่วงนี้ก็ขอปิดรับสมัครชั่วคราวครับ ขอบคุณครับ  :-\ :-\ :-\

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

Offline วีโมบายท่าม่วง

• Training Team Rap3G
  • Thank: 19664
ไม่มีแบ่งช่วงเวลาหรอครับ ต่อไปมีสปรอต์ ปะครับ
จำหน่ายแผ่น เกมส์+โปรแกรม android พร้อมวิธีติดตั้ง ชุด 1 และ 2
ติดต่อ v_tm1@hotmail.com Tel 087-6725572

Offline xyz

• Webmaster
  • Thank: 21762
    • RAP3G.COM(R3)
กำลังจัดทำตารางเวลาครับ ส่วนโฆษณาส่วนใหญ่ก็เป็นร้านของสมาชิกที่ร่วมสนับสนุนอ่ะคับ แล้วก็ประชาสัมพันธ์ข่าวในวงการมือถือ  :) :) :)

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่