ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: อัปกล่อง Tornado ไม่ได้(มีรูปครับ)  (Read 2212 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline yok

• Rap3g Extra
  • **
  • Thank: 45
อัปมาหลายวันแล้ว คิดว่าเป็นที่ เซิฟเวอร์ของมัน..ก็ไม่น่าใช่...ช่วยที่ครับ

Offline kananan

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 12
ผมเจอปัญหานี้หนีไม่พ้น ลงวินโดว์ใหม่ทุกที  หาวิธีแก้  ก็ใช้ได้แป๊บเดี่ยว  แก้รีมูลออกอะไรแล้วก็แล้ว  สุดท้ายต้องลงวินโดว์ใหม่ครับ

Offline b2528

• Exclusive Support
  • Thank: 3311
รอให้ครบ 48 ชั่วโมงแล้วค่อยอัพใหม่ ตอนนี้อย่าเพิ่งไปอัพ รอถึงวันที่ 12/12/11 ค่อยอัพใหม่

ตั้งกระทู้แล้ว ได้คำตอบแล้ว ช่วยรบกวนเสียเวลานิดนึงครับ "สรุปหน้ากระทู้ด้วยว่าผลเป็นอย่างไร"
รับแก้รอมเทบเล็ต อัพผิดรุ่น อัพแล้วค้าง ใช้งานฟังชั่นบางอย่างไม่ได้

][/url]

Offline xyz

• Webmaster
  • Thank: 21762
    • RAP3G.COM(R3)
รอให้ครบ 48 ชั่วโมงแล้วค่อยอัพใหม่ ตอนนี้อย่าเพิ่งไปอัพ รอถึงวันที่ 12/12/11 ค่อยอัพใหม่

ตามนี้เลยครับ ^-^

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

Offline krit

• Big Daddy
  • *
  • Thank: 9687
HWk เวอร์ชั่นใหม่ เค้าเพิ่มระบบการป้องกันเพิ่มขึ้น ซับซ้อนมากขึ้น ข้อสำคัญ อ่อนไหวมาก

ในกรณีที่ทำการติดตั้งและอัพเกรดติดต่อกัน หรือห่างกันในเวลาที่ใกล้เคียงกัน  Server จะทำหน้าที่ตรวจสอบหมายเลข HID ของ HWK ตัวนั้เน และตั้งขอ้สงสัยว่า น่าจะพยายาทำมิดีมิร้าย หรืออาจใสนความเลยว่า พยายามที่จะแฮ๊ค หรือ โคลน HID เลยให้ติตต่อตัวแทนจำหน่าย ซึ่งก็จะได้คำตอบว่า ให้นับจากการอัพเดตครั้งสุดท้ายไปอีก 48 ชั่วโมง แล้วค่อยอัพใหม่

สาเหตุที่ต้องป้องกันมากมายขนาดนี้เป็นเพราะว่า เมื่อประมาณ 2 ปีก่อน มีการขโมย HWK ออกมาโดยมือ(ไม่)ดี แล้วนำออกมาขายตัวละ พันเดียว มีคนอุ้มไว้เป็นร้อยตัว สุดท้าย Saras ก็บล๊อคไปทั้งหมด และ ยังมีเรื่องราวลึก ๆกว่านี้อีกพอสมควร

หมายเหตุ..ขณะนี้ 48 ชั่วโมง มักจะไม่ค่อยได้ผลแล้วครับ ผมใช้วิธี รอ 4 วันไปเลย จบแน่นอนครับ

Offline yok

• Rap3g Extra
  • **
  • Thank: 45
ขอบคุณในทุกคำตอบ

Offline ทักขิยะ

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 14
ผมโดนมาแล้วครับ รอนานมากครับ จนเจ้าของร้านช่วยเหลือครับ ถึงจะได้แฟลตกับเขาสักทีครับ

Offline Tam

• Rap3g member
  • Thank: 661
  • อย่ามัวแต่ฝันไม่เป็นจริงอย่ามัวแต่นอนนิ่งเฉยรอตาย

Offline 99MobileService

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 91
ถึงบางอ้อแล้วของผมก็ขึ้นแแบนี้เลย... :-\
99 Mobile Service 6/91 ถ.พหลโยธิน ต.ระแหง อ.เมือง จ.ตาก 63000
                Tel..091-2907279,082-7687299