ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: สอบถามเรื่องไฟล์ Nokia C2-02 RM-692  (Read 1598 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tanti

• Rap3g member
  • Thank: 41
จะรบกวนสอบถามหน่อยครับว่าตัวนี้มีไฟล์สำหรับประเทศไทยไหมครับ เพราะผมหาแล้วไม่พบเลยครับ หรือมีวิธีการใดบ้างที่สามารถทำภาษาไทยได้ครับ ขอบคุณทุกๆคำตอบล่วงหน้าน่ะครับ O0

Offline ชินกฤต

• Exclusive Support
  • Thank: 8965
  • ไม่เก่ง ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ยืนยัดมาด้วยลำแข้งตัวเอง
สงสัยจะไม่มีอะ หาไม่เจอเหมือนกันครับ
จัตตุพร  มือถือ
202/55 ตลาดภิบาล ต.ทางเกวียน อ.แกลง จ.ระยอง 21110
K_Boxteam sale and supporter
สนใจชมรายละเอียดสินค้าได้ที่
http://www.k-boxteam.com/shop/
โทร 087-559-3311

Offline tanti

• Rap3g member
  • Thank: 41
สงสัยจะไม่มีอะ หาไม่เจอเหมือนกันครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่ ใครพอมีวิธีอื่นๆบ้างครับ รบกวนด้วยน่ะครับ