ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: เชิญ PJ ทุกท่านอ่านกฏ กติกา และร่วมทำตารางออกอากาศที่นี่ครับ  (Read 5685 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xyz

• Webmaster
  • Thank: 21762
    • RAP3G.COM(R3)
ความหมายของ PJ Fulltime กับ PJ Parttime
• PJ Fulltime หรือพีเจตามตาราง เป็นพีเจประจำตาราง โดยจัดเพลงเต็มทั้ง 2 ชม.
• PJ Parttime หรือพีเจตัวแทน เป็นพีเจคอยจัดรายการเวลาที่พีเจ Fulltime ไม่อยู่สามารถจัดเวลาได้ตามอิสระ

กฏ กติกา ของ PJ (ใช้กฏนี้ใน PJ Fulltime และ PJ Parttime)

1. ต้องไม่ทำการใดๆก็ตามที่ทำให้เวปนี้เสื่อมเสีย
2. สามารถทำงานตามเวลาที่กำหนดได้จริง
3. ต้องไม่เปิดเพลงกินเวลาของผู้อื่น
4. ต้องมีไมค์ พูดคุยทักทายผู้ฟัง หรือหากไม่รู้จะพูดอะไรให้บอกชื่อเพลง หรือชื่อผู้ขอเพลง
5. ตามใจผู้ฟัง ขอมาก็ต้องจัดให้ เพราะเรา คือ PJ พยายามหาเพลงมาเปิดให้ได้ แต่ถ้าไม่มีก็ sorry เค้าไปครับ
 - หากเพลงไหนไม่มีให้เด็กวิ่งมาซื้อแผ่นโดย คลิ๊กที่นี่
6. ไม่ว่าง มาจัดไม่ได้ ให้หา PJ ท่านอื่นมารับช่วงแทน โดยเคาะMSN หรือโพสในห้องนี้ครับ
7. พูดคุย แนะนำ ประชาสัมพันธ์ข่าวสาร หรือแจ้งว่ามีกระทู้อะไรใหม่ๆหน้าสนใจ โดยดูจากบอร์ด RAP3G หรือ wintesla2003
8. ก่อนออกอากาศ เตรียมเพลงให้พร้อม แล้วต้องเทสระบบของตัวเองให้เรียบร้อยเพื่อป้องกันความผิดพลาดครับ

ขอความร่วมมือ PJ ทุกท่านทำตามกฏ กติกาด้วยครับ  ^-^

PJ ท่านใดว่างวันไหน ช่วงไหน สามารถจัดรายการเป็นประจำได้ ช่วยลงเวลาและรายละเอียดแนวเพลงที่จัดด้วยครับ  ^-^

จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส. อา.
08.00 - 11.00 น. xyz
ฟรีสไตล์ ทุกแนว
11.00 - 13.00 น. art นว
แดนส์มันส์ๆ+ลำซิ่ง+บวกลูกทุ่งฮิบฮ็อบ
13.00 - 15.00 น. PJ chai
เพื่อชีวิต+สตริง
15.00 - 17.00 น. karn_sr
สตริง เก่า+ใหม่+สากล
17.00 - 19.00 น. พีคุง ™
ทุกแนวเพลง มันส์ๆ สนุกๆ เศร้าบ้าง สบายๆ
19.00 - 21.00 น.
21.00 - 22.00 น.
22.00 - 01.00 น. clinic_mobile
สากล เก่า+ใหม่+เทคโนแดนส์

สามารถเพิ่มหรือลดเวลาได้นะครับ หรือท่านใดไม่สะดวกก็เป็น PJ Parttime ได้ครับคอยเปิดเวลา PJ ประจำไม่ว่าง  ^-^

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

Offline ทั่น art

• Rap3g Gold
  • Thank: 5516
มาก่อนเลยครับ ห้ามแย่งนะ >:D >:D >:D >:D >:D
11.00-13.00     แนว แดนส์มันส์ๆ+ลำซิ่ง+บวกลูกทุ่งฮิบฮอ็บ 8) 8) 8) 8)

Offline chai

• Exclusive i-Phone
  • Thank: 3257
ผมต่อพี่ฮาทเลยครับ   13.00-15.00 

Offline หมดตัว

• Rap3g member
  • Thank: 6021
22.00-01.00 อาจมาสายบ้าง ติดหลานของแม่ยายครับ แนว สากล ทั้งเก่าและใหม่ มีเทคโนแดนส์นิดหน่อยครับ

Offline หมดตัว

• Rap3g member
  • Thank: 6021
แล้วช่วง 18.00 น หายไปไหนครับท่าน

Offline xyz

• Webmaster
แล้วช่วง 18.00 น หายไปไหนครับท่าน

แก้ให้แล้วครับ ส่วนวันไหนอยากพักแก้ได้นะครับ ไม่ต้องจัดทุกวัน  :P

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

Offline D®_GOD_Se®vice

• Training Team Rap3G
  • Thank: 31760
  • ไม่มีใครรู้ตั้งแต่เกิดพยายามเข้าเถิดหากเราอยากรู้
    • www.rap3g.com
ขอลงชื่อไว้ด้วยครับ ขอเป็น PJ Parttime  มีโอกาสคงได้มาจัดอีกครั้ง ที่สาธารณะน่ะครับ ริมฟุตบาทเลย  อยากจัดใจจะขาด แต่เสียวหลังครับไม่มีเงินประกันตัว  :P
We want to make the difference.

Offline `พีคุง

• Co Admin
  • Thank: 15652
  • สวยซ่อมฟรี หุ่นดีครึ่งราคา...
ขอสมัครด้วยเลยครับ ตอนนี้พร้อมลงสนามเต็มแก่แล้วครับ แต่ไมค์มันใช้ไม่ได้ ขอติดไว้ก่อนล่ะครับ
ส่วนแนวเพลง มีทุกแนวครับ เน้นๆที่ มันส์ๆ สนุกๆ เศร้าบ้าง แบบสบายๆ ขอเวลาไหนก็ได้ เปิดร้าน 8.00 น.
ว่างบ้าง ( บางวันต้องเข้าไปซื้ออะหลั่ย ) อาจไม่ว่าง งั้นขอเป็นแบบ Parttime ไปก่อนครับ ว่างตอนไหน
ใครเหนื่อย เรียกได้ตลอดครับ ( ถ้าอยู่นะ )

แอดมิน จะให้ลงวันไหน พรุ่งนี้ก็พร้อมครับ บอกวิธีการขั้นตอน แจ้งมาได้เลยครับ

พีคุงครับ

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\
ยินดีที่ได้รู้จักครับ <you/> 

Offline ทั่น art

• Rap3g Gold
  • Thank: 5516
ขอสมัครด้วยเลยครับ ตอนนี้พร้อมลงสนามเต็มแก่แล้วครับ แต่ไมค์มันใช้ไม่ได้ ขอติดไว้ก่อนล่ะครับ
ส่วนแนวเพลง มีทุกแนวครับ เน้นๆที่ มันส์ๆ สนุกๆ เศร้าบ้าง แบบสบายๆ ขอเวลาไหนก็ได้ เปิดร้าน 8.00 น.
ว่างบ้าง ( บางวันต้องเข้าไปซื้ออะหลั่ย ) อาจไม่ว่าง งั้นขอเป็นแบบ Parttime ไปก่อนครับ ว่างตอนไหน
ใครเหนื่อย เรียกได้ตลอดครับ ( ถ้าอยู่นะ )

แอดมิน จะให้ลงวันไหน พรุ่งนี้ก็พร้อมครับ บอกวิธีการขั้นตอน แจ้งมาได้เลยครับ  pakapom_x1@hotmail.com

พีคุงครับ

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\
ขออนุญาติ  พี่ตี๋ตอบแทนนะคับ
ไปลงชื่อ และ เวลาจัดเลยครับ   พีคุง
ดูตาราง ข้างบนเลยครับว่าเขาว่างตอนไหน
อิอิ     รอฟัง

• Co Admin
  • สวยซ่อมฟรี หุ่นดีครึ่งราคา...
เวลาไหนก็ได้ครับ pt หรือ ft ก็ได้ครับ ...........  17.00-19.00 ก็ดีนะ อิอิ   :-[ :-[ ;)

Offline xyz

• Webmaster
เวลาไหนก็ได้ครับ pt หรือ ft ก็ได้ครับ ...........  17.00-19.00 ก็ดีนะ อิอิ   :-[ :-[ ;)

จัดให้แล้วครับ ส่วนตอนเช้าในช่วงเวลาของผม หากถึงเวลาแล้วผมยังไม่มา ใครว่างก็จัดแทนได้เลยครับ  ^-^

Offline @- MoRNiNgJacK -@

• ความรู้มีน้อย...ใช้สอยคุ้มค่า
  • Thank: 4992
สามทุมถึงสี่ทุ่มไม่มีหรอครับ

Offline xyz

• Webmaster
สามทุมถึงสี่ทุ่มไม่มีหรอครับ

เลือกเวลาว่างลงได้เลยครับ จะครึ่งหรือหนึ่งชั่วโมงก็ได้ร่วมสนุกกัน  ^-^

• ความรู้มีน้อย...ใช้สอยคุ้มค่า
ผมขอ 3 - 4 ทุ่ม ได้มั้ยครับบบบบ :-\
 O0 O0 O0

Offline xyz

• Webmaster
จัดไปครับ แนวไหนลองซ้อมดูก่อนนะครับ แล้วก็เตรียมเพลงนิดนึงเอาแบบที่เราชอบก็ได้ครับ พร้อมวันไหนแจ้งได้เลยครับเด๋วสอนออกอากาศอีกที
หรือผมไม่ว่างลองถามPJ รุ่นก่อนๆได้ครับ  ^-^

ของผมเป็นสากลกับสตริงครับผม

จัดไปได้เลยครับเริ่มวันไหนก็ได้ครับ :-\

O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0

ช่วยแนะนำวิธีการออกอากาศหน่อยครับ  :P :P :P :P
นี่อีเมล์ผมครับ onnimjack@hotmail.com :-\ :-\ :-\
ขอบคุณมากครับ O0 O0 O0 O0

Offline lit_mobile

• Rap3g Super
  • Thank: 460
  • เหนื่อยก็พัก จะกลัวไร
19.00-21.00 ยังไม่มีคนจัดเหรอครับ ผมขอสมัครนะครับ แนวเพลงก็สากล+สตริง+ลูกทุ่งเพื่อชีวิตครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

• Co Admin
19.00-21.00 ยังไม่มีคนจัดเหรอครับ ผมขอสมัครนะครับ แนวเพลงก็สากล+สตริง+ลูกทุ่งเพื่อชีวิตครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ลิต 3 ทุ่มดีก่าม้าง 5555 สาวๆมักมารอบดึกๆ ;D ;D ;D ;D :-\ :-\

Offline ideaphone

• Thank: 1046
  • ไอเดียโมบายเซอร์วิส..ครับ
    • http://ideamobileservice.blogspot.com/
ช่วยแนะนำวิธีออกอากาศทีครับ  ต้องทำอย่างไร..

ซ่อมแค่พอมี พอกิน พอเก็บ ก็พอใจแล้ว พอเพียงและเพียงพอ

Offline MobileONE

• Rap3g Chat director
  • Thank: 11456
ช่วยแนะนำวิธีออกอากาศทีครับ  ต้องทำอย่างไร..
ลองเล่นโปรแกรมSAMหรือยังครับ ถ้าเล่นได้แล้ว เด๋วให้ลองออกอากาศดู

Offline ideaphone

• Thank: 1046
  • ไอเดียโมบายเซอร์วิส..ครับ
    • http://ideamobileservice.blogspot.com/
ลองเล่นโปรแกรมSAMหรือยังครับ ถ้าเล่นได้แล้ว เด๋วให้ลองออกอากาศดู
ลองแล้วครับ แต่เนตผม 2mb นะครับได้เปล่า
ideagems@hotmail.com

ซ่อมแค่พอมี พอกิน พอเก็บ ก็พอใจแล้ว พอเพียงและเพียงพอ

Offline patter

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 11
ผมอยากจัดรายการฟุตบอลอ่ะครับ

Offline patter

• Rap3g New
  • *
  • Thank: 11
หรือจะเป็นเพลงธรรมดาก้ได้นะครับ

หรือจะเป็นเพลงธรรมดาก้ได้นะครับ
หากอยากจัดรายการ แนะนำเข้าไปแนะนำตัวเอง ทักทาย เพื่อนสมาชิก ในห้องแชท และทำความคุ้นเคยก่อนน่ะครับ
แล้วยังไงผมจะจัดให้ออกอากาศและจัดช่วงเวลาให้ครับ

Offline aun23

• วันนี้ยังไม่ใช้ แต่วันต่อไป ไม่แน่
  • Training Team Rap3G
  • Thank: 11910
  • Rap3G Team
หากอยากจัดรายการ แนะนำเข้าไปแนะนำตัวเอง ทักทาย เพื่อนสมาชิก ในห้องแชท และทำความคุ้นเคยก่อนน่ะครับ
แล้วยังไงผมจะจัดให้ออกอากาศและจัดช่วงเวลาให้ครับ
  ผมก็อยากจะจัดคับพี่ แต่ยังไม่ค่อยคุ้นกะใครเท่ารัย เดียวขอทำฟามรู้จักสัก2-3ปีก่อนนะคับ :-[ :-[
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา  เอาแค่เท่าที่เราพอบินใหว
    ไม่ต้องบินให้สวยอย่างใครใคร   ขอแค่ไปให้ถึงฝันเป็นอันพอ

ผมก็อยากจะจัดคับพี่ แต่ยังไม่ค่อยคุ้นกะใครเท่ารัย เดียวขอทำฟามรู้จักสัก2-3ปีก่อนนะคับ :-[ :-[
สำหรับอ้วน ให้เวลา 2-3 นาที