ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: แจ้งเตือน พวกขโมย ให้ระวังครับ  (Read 5481 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline wimolpm

• Exclusive i-Phone
  • Thank: 234
 ???  แจ้งเตือน พวกขโมย ให้ระวังครับ มาคนเดียวขี่ Hoda scopy สีฟ้า ล้อแต่งเล็ก
รูปร่าง สูงประมาณ 165 ท้วม ผิวสองสี  ( ตามรูป ครับ)
ลักษณะ คือมาแกล้งดูเครื่อง i-phone 5 แล้วพอเผลอ ก็วิ่งเลย  ร้านที่โดนอยู่หลัง ม.จันทรเกษม
เป็นร้านที่ส่งงานมาให้ทำ  เลยช่วยเขาหาคนร้ายหน่อย  เพื่อนๆคนไหนมีข้อมูลช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

:y)  เพิ่มเติมครับ  IMEI 5 ตัวท้าย ......... 09963
ส่วนตัวเต็มจะแจ้งวันอังคารครับ  สมาชิกท่านใดเจอ สะกิดหน่อยนะครับ  ขอแค่เลขบัตรของผู้ขาย
ส่วนเครื่องไม่เอา ครับ   และจะดำเนินการเองโดยไม่ให้ท่านใด ร้อนใจครับ   ขอบคุณครับ

Offline Kwangmalee

• ซื้อหวยออนไลน์
  • Rap3g New
  • *
  • Thank: 0
น่ากลัวมากเลยอ่าค่ะ ไม่ชอบเลยคนที่ชอบขโมยของคนอื่น