ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ติดตั้งไม่ได้ ครับ  (Read 1092 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หมดตัว

• Rap3g member
  • Thank: 6021
ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ครับ

Offline D®_GOD_Se®vice

• Training Team Rap3G
  • Thank: 31760
  • ไม่มีใครรู้ตั้งแต่เกิดพยายามเข้าเถิดหากเราอยากรู้
    • www.rap3g.com
Re: ติดตั้งไม่ได้ ครับ
« Reply #1 on: 03 Apr 2010, 19:16:01 »
คอมเสียแล้วครับป๋า  สงสัยต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่ ส่วนเครื่องนี้ เอามาทิ้งไว้ให้ผมละกัน  เด๋วช่วยทำลายให้
We want to make the difference.

Offline หมดตัว

• Rap3g member
  • Thank: 6021
Re: ติดตั้งไม่ได้ ครับ
« Reply #2 on: 03 Apr 2010, 19:34:17 »
คอมเสียแล้วครับป๋า  สงสัยต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่ ส่วนเครื่องนี้ เอามาทิ้งไว้ให้ผมละกัน  เด๋วช่วยทำลายให้

กำ ไม่ได้ช่วยกันเลย