ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ซ่อมมือถือ อบรมไอโฟน
ร่วมสนับสนุนเว็บไซต์นี้โดยลงโฆษณากับเรา
Wintesla Shop booksforkid-craft.com จำหน่ายเคสมือถือ จัดส่งทั่วประเทศ n-unlockthailand.com

Author Topic: ขออนุญาติหยุดงานพี่เจ 4-5 วันนะครับ  (Read 4477 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Fa_UnRock

• Exclusive Support
  • Thank: 12454
          เรียน  แอดมินและพี่ๆทีมงานทุกท่าน รวมไปถึงพ้องเพื่อนสมาชิก Rap3G ครับ
          เรื่อง  ขอลาหยุดเป็นพีเจเปิดเพลง 4-5วันครับ
เนื่องจากผมได้รับข่าวด่วน เมื่อเช้านี้เอง ว่า อาม่าผมเสียแล้ว ...ก็ จริงๆแล้วทำใจไว้หลายปีแล้ว เพราะท่านอายุมากแล้ว
แต่ที่รู้สึกไม่ดีคือ กินเจปีนี้ เดือนตุลา ผมกะจะลงไปเยี่ยมท่านอยู่แล้ว (ตอนนี้ผมอยู่อุดร อาม่าอยู่พัทลุง) และวันพรุ่งนี้ 22/7
ก็เป็นวันเกิดท่านด้วย ...เลยต้องลงไปช่วยงานศพที่พัทลุง(งานไม่กี่วัน แต่นั่งรถนี่สิ ไปกลับ 3พันกว่ากิโล) จึงขอลาหยุด...อาจจะไม่ได้อยู่เปิดเพลงมอบความสุขให้เพื่อนๆสัก4-5วันนะครับ
                                                         จึงเรียนมาเพื่อทราบ
                                                    พี่เจ รถฝารัก ปู๊นๆ

Offline ขาว_CQ Mobile^พยับเมฆ35

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 8705
เสียใจด้วยครับ

จิตใจก็เหมือนกับน้ำ ถ้าขุ่นมัวก็ยากที่จะมองเห็น

Offline MobileONE

• Rap3g Chat director
  • Thank: 11456
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Offline **..OR..**

• Rap3g member
  • Thank: 252
พี่ฟา เสียใจด้วยนะคะ ท่านไปสบายแล้วนะคะ  O0 O0 O0 O0

Offline thanapat

• Exclusive i-Phone
  • Thank: 1747
ไม่เป็นไรพวกเรารอได้ครับ.......ไปทำหน้าที่หลานที่ดีให้ท่านเป็นครั้งสุดท้ายเถอะครับ..เสียใจด้วยนะครับ
.
.
เดินทางปลอดภัยทั้งไปทั้งกลับนะครับ :)
<a href="http://www.fileden.com/files/2009/5/5/2430411/mafai.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.fileden.com/files/2009/5/5/2430411/mafai.swf</a>  ุ^^ไม่ได้เป็นมาเฟีย = แต่เป็นพ่อมาเฟีย^^

Offline ตู่@บางซื่อ

• Rap3g Team
  • Thank: 7712
  • มันเป็นเช่นนั้นเอง
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และขอให้เดินทางโดยปลอดภัยครับ
กำลังมุ่งหน้าไปไหนกัน...ไปไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย...ทางสว่างไหม.........เดินลำบากไหม
พักก่อนดีกว่า 5555555555

Offline EST1892^

• Assis Admin Rap3g
  • Thank: 9648
เสียใจด้วยคับฝา เดินทางปลอดภัยคับผม

aont

• Guest
ครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ เสียใจด้วยนะ ฝา

Offline super_maki

• Training Team Rap3G
  • Thank: 9074
  • ฝันไห้ไกลเเล้วไปไห้ถึง
เสียใจด้วยครับ ทำใจไห้ดีๆๆๆๆนะครับเป็นห่วง คนที่ที่คอยเเต่จะมอบความสุขไห้กับคนอื่นๆๆๆๆ กลับจะต้องมาเจอกับความทุกข์ เสียใจด้วยจริงๆๆๆๆๆ ขอไห้สู้ต่อไปสู้ๆๆๆครับ O0 O0 O0 O0

Offline jd rap3gteam

เสียใจด้วยนะฝา ท่านไปดีแล้วครับ ยังไงเดินทางโดยปลอดภัยนะครับ

Offline Fix__phone

• Thank: 1236

Offline AE Mobile^

เสียใจด้วยครับ

Offline xyz

• Webmaster
  • Thank: 21762
    • RAP3G.COM(R3)
เสียใจด้วยครับฝา เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ  8)

สนับสนุนเว็บไซต์โดยสั่งซื้อสินค้า RAP3G SHOP
หมายเลขบัญชี & แจ้งชำระเงิน คลิ๊กที่นี่

amp_spv

• Guest
เดินทางปลอดภัยครับ

Offline PiTCha

• Rap3g Super
  • Thank: 1329
เดินทางปลอดภัยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ ขากลับแวะ กทม.หน่อยก้อดีนะ เดวจาปลอบใจให้  :-[ :-[

Offline D®_GOD_Se®vice

• Thank: 31760
  • ไม่มีใครรู้ตั้งแต่เกิดพยายามเข้าเถิดหากเราอยากรู้
    • www.rap3g.com
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ  ขอให้เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพนะครับ
We want to make the difference.

Offline `พีคุง

• Co Admin
  • Thank: 15652
  • สวยซ่อมฟรี หุ่นดีครึ่งราคา...
เดินทางโดยปลอดภัยนะฝา กลับมาไวไวล่ะ จะฝากให้ดูแลอะไร ก้บอกนะรับรองว่าไม่สึกหรอแน่นอน คริคริ :) :) :) :-[ :-[
ยินดีที่ได้รู้จักครับ <you/> 

Offline Fa_UnRock

• Thank: 12454
 O0 O0 O0 O0 O0 ขอบคุณทุกๆคนมากครับ จากใจเลย  O0 O0 O0

เดินทางโดยปลอดภัยนะฝา กลับมาไวไวล่ะ จะฝากให้ดูแลอะไร ก้บอกนะรับรองว่าไม่สึกหรอแน่นอน คริคริ :) :) :) :-[ :-[
  :-\ :-\ :-\ ซึ้งใจมากพี่ แต่ม่ายต้องเลยยยยยยยยยยยยย  >:D >:D >:D >:D

เดินทางปลอดภัยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ ขากลับแวะ กทม.หน่อยก้อดีนะ เดวจาปลอบใจให้  :-[ :-[
  :-[ :-[ :-[ แวะถ่ายน้ำมันเครื่องที่กทม.ดีกว่า  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

Offline โนบิตะ

• Global Rap3g
  • Thank: 9284
เสียใจด้วยนะครับท่านฝา

Offline กานต์_รักในหลวง

• Smartphone Exclusive
  • Thank: 2106
กานต์ ศรีเอนก 12/2 ม.1 ต.ดอนขุนห้วย อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี 76120    089-5488811

Offline aun23

• วันนี้ยังไม่ใช้ แต่วันต่อไป ไม่แน่
  • Thank: 11910
  • Rap3G Team
 8)เสียใจด้วยนะคับ  ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคับ
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา  เอาแค่เท่าที่เราพอบินใหว
    ไม่ต้องบินให้สวยอย่างใครใคร   ขอแค่ไปให้ถึงฝันเป็นอันพอ

Offline Raymans

• tes tes sussesfull
  • Thank: 12507
  • แผนกเทสก่อนสรุป
มาช้าหน่อยแต่   ก็มา    เสียจัยกับเหต  การนี้ ด้วย    อาม่า  ไปดีละ
เดินทางปลอดภัย    นะ   เพื่อน
Service  Blackberry Iphone Htc  "etc"   Unlock All Model  on the world 

admin2

• Guest
ขอแสดงคามเสียใจด้วยครับ

Offline NonG_PaM

• Rap3g Girl
  • Thank: 6629
  • ^_จัสมินโฟน_^
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะพี่ฝา

ขอให้เดินทางปลอดภัยนะคะ
^_สู้ สู้_^

Offline jomobile

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับฝา   เดินทางปลอดภัยน่ะครับ
***  ท้อแท้ได้แต่อย่าท้อถอย  อิจฉาได้แต่อย่าริษยา  พักได้แต่อย่าหยุด  ***

Offline love jum

• Rap3g Gold
  • Thank: 14827
รีบกลับมานะเฟ้ย อย่าไปติดใจสาวโนราจนลืมข้าวหนียวส้มตำล่ะ
ก็รู้อยู่แล้วว่านายเปนคนลาวอิสานแล้ว อิอิ

Offline love jum

• Thank: 14827
O0 O0 O0 O0 O0 ขอบคุณทุกๆคนมากครับ จากใจเลย  O0 O0 O0

:-\ :-\ :-\ ซึ้งใจมากพี่ แต่ม่ายต้องเลยยยยยยยยยยยยย  >:D >:D >:D >:D

เดินทางปลอดภัยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ ขากลับแวะ กทม.หน่อยก้อดีนะ เดวจาปลอบใจให้  :-[ :-[
   :-[ :-[ :-[ แวะถ่ายน้ำมันเครื่องที่กทม.ดีกว่า  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ยังหื่นได้อีกคนกำลังเส้าฮือๆๆ

Offline this is a book

• Thank: 942

Offline Jiab

• ม.ท.1 Rap3g
  • Thank: 3941
เดินทางปลอดภัยนะค่ะ  O0
ขายมือถือ รับลงโปรแกรมมือถือทุกรุ่นทั่วราชอาณาจักร

Offline Noopoo k-box^

• Rap3g Girl
  • Thank: 4425
  • คอมพิวเตอร์สำหรับช่างมือถือ โทร.092-8966646
เสียใจด้่วยนจ๊ะฝา  ขอให้เดินทางปลอดภัย